ผลงานติวข้าราชการ กทม.

นอกเหนือ

 

ผลงานติวข้าราชการ กทม.

SP ACADEMY
รายชื่อศิษย์ SP ACADEMY สอบได้ข้าราชการกรุงเทพมหานคร ครั้งที่ 2/2548

  • รหัสประจำตัว 2101518 นางสาวสุาภพร ชัยมงคล พนักงานปกครอง 2
  • รหัสประจำตัว2100593 นางสาวเสาวลักษณื สมุทรสิน พนักงานปกครอง 2
  • รหัสประจำตัว 2100044 นางสาวสุชะฎา เด่นดวง พนักงานปกครอง 2
  • รหัสประจำตัว 2100767 นางสาวพนารัตน์ โนรี พนักงานปกครอง 2
  • รหัสประจำตัว 2100907 นางสาวเนาวรัตน์ ไกรเดช พนักงานปกครอง 2
  • รหัสประจำตัว 2100239 นางสาวจารุวรรณ ขาวสุริจันทร์ พนักงานปกครอง 2
  • รหัสประจำตัว 2100547 นางปิยนาถ อนุรักษ์ชนะชัย พนักงานปกครอง 2
  • รหัสประจำตัว 2100701 นางสาววัชราภรณ์ หล่มเหลา พนักงานปกครอง 2
  • รหัสประจำตัว 2101540 นายพเยาว์ เหขุนทด พนักงานปกครอง 2
  • รหัสประจำตัว 2102607 นายสมศักดิ์ โกฏิเกตุ พนักงานปกครอง 2
  • รหัสประจำตัว 2101044 นางสาวสกุณา เจริญธรรม พนักงานปกครอง 2
  • รหัสประจำตัว 1701125 นางสาวดวงใจ พันธุสาร เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล 1
  • รหัสประจำตัว1700764 นางสาวมัลลิกา ศรีโอษฐ์ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล 1
  • รหัสประจำตัว1700550 นายสุรินทร์ สุวรรณมณี เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล 1
  • รหัสประจำตัว 1700499 นางสาวสุภัคพรรณ มีประพันธ์ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล 1
  • รหัสประจำตัว 1100059 นางสาวพัชรีพร สนธิ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล 1
  • รหัสประจำตัว1100539 นางสาวสุภัทรา สมบุญพงษ์ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล 1
  • รหัสประจำตัว 1401836 นางสาวปิยะลักษณ์ ศิริบุญ เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล 1
  • รหัสประจำตัว 2101177 นายพิทักษ์ เมาฬีทอง เจ้าหน้าที่ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย

ผลงานติวสรรพากร (บรรจุแล้ว)

นอกเหนือ

ผลงานติวสรรพากร (บรรจุแล้ว)

SP ACADEMY

รายชื่อศิษย์ SP ที่สอบสรรพากรได้ (บรรจุแล้ว)

  • สุนทรี ครุฑใจกล้า
  • วิไล ศรีโสภา
  • จารุณี หมู่ดี
  • ศศิกานต์ ทองแถม
  • รัชนีพรรณ คงสำราญ
  • วัญญู พันธุ์ศรี
  • วีระวัลย์ อีสี
  • พัชรินทร์ พรหมพดา
  • ปรีดา เชิดชูชน
  • สุทธิพร เจียมสกุล
  • นฤมล ศรีภา
  • นะคะรินทร์ รวงทอง
  • รัตนา ทองสัมฤทธิ์
  • ชุติกาญจน์ สุรินทร์อาภรณ์
  • อินทิรา กิจวัฒนาชัย
  • พิชชา ไชยโชติ
  • พลศักดิ์ อานันทสกุล
  • นันทนา วันทาดา
  • ธนวรรณ หนูเสริฐ
  • ปาริชาติ แจ่มเรือน
  • มลฤดี ฤทธะเมช
  • ฤทัย คันศร
  • อุทุมพร รัตนช่วง
  • กัญญารัตน์ โอชติน
  • ศิรินุช มะลิ
  • เรณู ศักดิ์ศรีท้าว
  • สุภาวดี ยงเพชร
  • สุรีภรณ์ นาเก่า
  • ประนอม เกียงมี
  • อัจฉรา เจนสารีกิจ
  • อรวรรณ อินทรานนท์
  • ปราปต์ แพงศรี
  • ติยนุช ศรีกระสอบ
  • ศิริวรรณ เกตุแสง
  • พจนีย์ ภาคภูมิ
  • ทัศนีย์ แสงแก้ว
  • วรรณวิสา มัคสิงห์
  • จักรพงษ์ วิจิตรพงษา
  • ะันยบูรณ์ พงศ์พลเอื้อการ
  • ณรงค์ หมั่นดี
  • อัญชลี บุญเลขา
  • วีรภัทร แสงจำรัสพงศ์

ผลงานติวนายร้อยตำรวจ

นอกเหนือ

ผลงานติวนายร้อยตำรวจ

SP ACADEMY

รายชื่อศิษย์ SP ACADEMY ที่สอบแข่งขันนายร้อยตำรวจได้
สายตรวจคนเข้าเมือง (สตม.)

  • นางสุภารัตน์ ไอยศูรย์ (ได้ที่ 1)
  • นางสาวประภาพร ชูกลิ่น
  • นายพัฒนพงษ์ โรจนวนิชกิจ
  • นางสาวรพีพรรณ ศิริคณินทร์
  • นางสาวภัณฑิลา ปัสสาวะโพธิ์
  • ส.ต.ต.หญิงฐาปนีย์ อุบลพงษ์
  • นางสาวอุษณีย์ เชียงของ
  • ส.ต.ต.หยิงโชติรส อ่อนสำอาง
  • นางสาวพันธ์พิสุทธิ์ มากแสง
  • นายณรงค์ฤทธิ์ อินทะมุสิก
  • นางสาวอารีย์ หนูทองแก้ว
  • นายสายัณห์ กัญจนกาญจน์
  • นางสาวพจนา คงมา
  • นายพงศธร จันทรโอภาส
  • นายชาตรี นาคยิ้ม
  • นางสาวนันทนภัส อินทร์บำรุง
  • นายทศพร ภักดี
  • นางสาวรรณิสา ธรรมหิเวศน์
  • นางสาวอัญญรัตน์ ยูซุปสวัสดิ์
  • นางสุรียมาตร์ การะนันท์

สายสอบสวน สายปราบปราม

  • ส.ต.อ.ปฐมพร ปราบปัญจะ
  • นายสามารถ ธรรมศร
  • ส.ต.อ.เฉลิม บุญชู
  • นายณัฐพล ธรรมทินโณ
  • ด.ต.พรภิรมย์ เกิดมนตรี
  • จ.อ.ชัยฤทธิ์ ส่งแสง
  • นายอดิศร บุญสนอง
  • นายสมจิตรไชย ไพศาล
  • ส.ต.อ.จรูญ สังขารา
  • ส.ต.อ.มงคล กลิ่นขจร
  • นายนรเศรษฐ์ สุขศรี
  • จ.อ.วัลลภ ชูทอง
  • ด.ต.นิรันดร์ เสน่หา
  • นายเอกพงษ์ เกิดไกรแก้ว
  • ส.ต.อ.สมควร ปาลัว